OAK KULMANDAL

आम्ही ओक - आपले स्वागत करतो.

वासिष्ठेन्द्र प्रमदा भरद्वश्वेती                   
त्रिप्रवरांद्विता: वसिष्ठ-गोत्रोत्पन्न:        
यजुर्वेदस्य तैत्तिरीय-शाखांतर्गत   
हिरण्यकेशी शाखाध्यायीन:


People with Blood Group A+
Generation #BranchNameFather/Husband NameDate of Birth 
11 Pangarkar - Medhe Sandeep Achyut 11/01/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Borawadi Suresh Ganesh 10/01/YYYY Info Map
10 Hedavi - Hedavi - 2 Ramkishor Sitaram 09/04/1941 Info Map
13 Hedavi - Hedavi - 5 Shreyas Vinay 30/08/YYYY Info Map
18 Velamb - Younger Branch Jaydeep Aravind 02/09/YYYY Info Map
16 Malan - Elder Branch - 1 Mohan Maheshwar 11/08/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Hemantkumar Vishnu 30/11/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Bhaskar Chintamani 06/01/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Avinash Chintamani 05/06/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Swapnil Sudhir 21/02/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Nachiket Narayan 11/09/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Pradeep Hari 17/04/YYYY Info Map
4 Kotaluk - Mohopada Narayan Hari Info Map
13 Mahadaji Khanderao Sameer Madhukar 00/00/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Vishakha Manohar 11/11/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Anjali Bhaskar 08/10/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Sheetal Sudhir 03/01/YYYY Info Map
10 Bagaburondi - Kurundawad Alaka Shashikant 02/10/YYYY Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Abhijit Vijay 03/12/YYYY Info Map
12 Naravan - Gimhavane Subodh Uday 20/08/YYYY Info Map
11 Bagaburondi - Kurundawad Chinmay Shashikant 29/07/YYYY Info Map
11 Bagaburondi - Kurundawad Neha Shashikant 29/07/YYYY Info Map
11 Palagad - Palagad - 3 Sumit Mohan 01/06/YYYY Info Map
10 Naravan - Mokadam Aparna Anand 11/08/YYYY Info Map
11 Palashet Sidras Anagha Madhav Info Map
13 Bagaburondi - Pune Itage Pratyush Pradeep 05/07/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Shivane Sandhya Narayan 11/06/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Chavadartale Mahad Jitendriya Uday 16/01/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Chavadartale Mahad Tanvi Girish 05/09/YYYY Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Supriya Prashant 14/02/YYYY Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Priyanka Pradeep 16/06/YYYY Info Map
10 Pangarkar - Guhagar Rashmi Arun 12/09/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Borawadi Kaustubh Suresh 06/08/YYYY Info Map
9 Pangarkar - Guhagar Vaishali Ramchandra 19/08/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Borawadi Kavita Kaustubh 18/05/YYYY Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch ABHIJIT Vidyasagar 17/05/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Sandesh Mohan 11/02/YYYY Info Map
16 Malan - Elder Branch - 1 Prachi Pradeep 14/01/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Chavadartale Mahad Akshara Girish 22/06/YYYY Info Map
11 Palagad - Palagad - 2 Aparna Poorwal 18/05/YYYY Info Map
7 Boragaon - Unmatched Nilesh Nilkanth 28/07/YYYY Info Map
10 Palagad - Palagad - 2 Preeti Milind Info Map
10 Bamanoli - Shivane Sulabha Shripad 07/08/1934 Info Map
11 Bamanoli - Shivane Medha Madhav 16/07/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Vaibhav Madhav 30/04/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Gaurav Madhav 30/04/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Shivane Shaila Shripad 30/07/YYYY Info Map
5 Boragaon - Badode Mumbai Tejas Narahari 05/03/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Shweta Rohan 28/10/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 2 Abhay Prabhakar Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 5 Mamta Ravindra 01/08/YYYY Info Map
18 Kolathare - Trambakeshwar Chandrashekhar Vinayak 11/01/YYYY Info Map
9 Hedavi - Hedavi - 2 Suhasini Purushottam Info Map
12 Pangarkar - Borawadi Chandrakant Moreshwar 15/02/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Kaumudi Sagar 13/11/YYYY Info Map
16 Malan - Younger Branch - 1 Aditya Aniruddha 16/02/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Vishakha Sandesh 30/06/YYYY Info Map
17 Kolathare - Onkareshwar Pune Megha Vijay 08/05/YYYY Info Map
10 Pangarkar - Kakartale Mahad Pratibha Vasudev 27/06/1953 Info Map