OAK KULMANDAL

आम्ही ओक - आपले स्वागत करतो.

वासिष्ठेन्द्र प्रमदा भरद्वश्वेती                   
त्रिप्रवरांद्विता: वसिष्ठ-गोत्रोत्पन्न:        
यजुर्वेदस्य तैत्तिरीय-शाखांतर्गत   
हिरण्यकेशी शाखाध्यायीन:


People with Blood Group B+
Generation #BranchNameFather/Husband NameDate of Birth 
10 Pangarkar - Guhagar Saurabh Arun 30/09/YYYY Info Map
11 Pangarkar - Kakartale Mahad Shrikant Vasudev 07/07/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Onkar Shrikant 18/04/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 2 Kedar Ramkishor 27/06/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 5 Jayawant Vasudev 15/04/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 5 Vinay Madhukar 03/05/YYYY Info Map
11 Palagad - Palagad - 2 Ravindra Kashinath 28/01/YYYY Info Map
11 Palagad - Palagad - 2 Poorwal Milind 03/10/YYYY Info Map
10 Bagaburondi - Kurundawad Chandrashekhar Gajanan 23/07/YYYY Info Map
16 Malan - Elder Branch - 1 Pralhad Maheshwar 13/02/YYYY Info Map
15 Malan - Middle Branch - 2 Ajit Anant 12/09/YYYY Info Map
16 Malan - Middle Branch - 2 Rutuparn Anil Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Girish Eknath 04/11/YYYY Info Map
19 Kolathare - Anagaon Amit Padmakar 08/01/YYYY Info Map
15 Bamanoli - Anagaon Samir Shashikant 07/04/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Shirish Madhukar 03/12/YYYY Info Map
12 Boragaon - Mumbai Mahesh Gajanan 19/04/YYYY Info Map
12 Boragaon - Mumbai Rajesh Gajanan 01/02/YYYY Info Map
12 Naravan - Gimhavane Manish Bhaskar 02/09/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Sampada Girish 02/02/YYYY Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Yashika Girish 13/05/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Anupama Eknath 21/07/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Susheela Dattatray 14/06/1927 Info Map
13 Bagaburondi - Varasai Parag Kishor 18/02/YYYY Info Map
14 Mahadaji Khanderao Meghana Ramesh 09/11/YYYY Info Map
14 Mahadaji Khanderao Tanmayi Nitin 16/05/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Bhushan Pralhad 01/12/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Karnatak Arjun Chandrakant 30/10/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Amita Mohan 09/11/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Shrikant Dattatray 19/04/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Shraddha Dattatray 14/01/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Shruti Dattatray 13/11/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 5 Rajendra Ramesh 04/02/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 5 Prachi Jayawant 10/09/YYYY Info Map
13 Hedavi - Hedavi - 5 Adwait Jayawant 19/05/YYYY Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch RUCHA ABHIJIT 03/01/YYYY Info Map
18 Kolathare - Trambakeshwar Suyog Shivaram 12/07/YYYY Info Map
17 Kolathare - Trambakeshwar Suvarna Shivaram 22/08/YYYY Info Map
18 Kolathare - Trambakeshwar Subodh Shivaram 21/08/YYYY Info Map
19 Kolathare - Trambakeshwar Swarit Suyog 05/03/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Shivane Madhav Shripad 11/04/YYYY Info Map
18 Velamb - Elder Branch Swapnil Satish 07/08/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Shivane Mandar Mukund 11/07/YYYY Info Map
18 Malan - Elder Branch - 1 Shubham Bhushan 19/11/YYYY Info Map
13 Naravan - Gimhavane Sudhanshu Ashish 09/04/YYYY Info Map
13 Naravan - Gimhavane Shaunak Shashank 30/03/YYYY Info Map
12 Naravan - Gimhavane NIRAJA Shashank 14/10/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Rohan Sudhir 06/07/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Borawadi Mitheelesh Chandrakant 24/10/YYYY Info Map
16 Malan - Middle Branch - 2 Swanand Ajit 04/02/YYYY Info Map
11 Palagad Mukta Amod 08/05/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Karnatak Siddarth Chandrakant Info Map
19 Kolathare - Anagaon Kapil Shripad 03/09/YYYY Info Map
12 Boragaon - Mumbai Saroj Gajanan 31/12/YYYY Info Map