OAK KULMANDAL

आम्ही ओक - आपले स्वागत करतो.

वासिष्ठेन्द्र प्रमदा भरद्वश्वेती                   
त्रिप्रवरांद्विता: वसिष्ठ-गोत्रोत्पन्न:        
यजुर्वेदस्य तैत्तिरीय-शाखांतर्गत   
हिरण्यकेशी शाखाध्यायीन:


People with Blood Group O+
Generation #BranchNameFather/Husband NameDate of Birth 
9 Pangarkar - Guhagar Ramchandra Vishnu 21/10/YYYY Info Map
9 Pangarkar - Guhagar Arun Vishnu 10/01/YYYY Info Map
9 Pangarkar - Guhagar Prashant Govind 07/09/YYYY Info Map
9 Pangarkar - Guhagar Jayant Govind 19/01/YYYY Info Map
11 Pangarkar - Medhe Chandrashekhar Vasant 15/09/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Medhe Aditya Chandrashekhar 23/06/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Aniruddha Suresh 03/01/YYYY Info Map
11 Pangarkar - Kakartale Mahad Mandar Gajanan 25/01/YYYY Info Map
11 Pangarkar - Chavadartale Mahad Shantanu Prabhakar 16/11/YYYY Info Map
11 Pangarkar - Karnatak Divakar Gajanan 11/09/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Borawadi Girish Gangadhar 01/06/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Borawadi Manoj Bhalchandra 05/08/YYYY Info Map
11 Pangarkar - Jambhulpada Vijay Chandrakant 26/08/YYYY Info Map
10 Palashet Nagaon Apte Swanand Madhav 28/10/YYYY Info Map
10 Hedavi - Hedavi - 2 Madhukar Purushottam Info Map
10 Hedavi - Hedavi - 2 Prabhakar Purushottam Info Map
10 Hedavi - Hedavi - 2 Kishor Purushottam 02/01/1940 Info Map
11 Palagad - Palagad - 2 Pushkar Milind 16/08/YYYY Info Map
10 Bagaburondi - Kurundawad Santosh Purushottam 30/06/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Devendra Vikas 12/03/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Vishram Vishwanath 04/04/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Saurabh Ulhas 19/05/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Amit Anil 13/07/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Harshad Yashawant 20/11/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Sandeep Yashawant Info Map
4 Boragaon - Badode Mumbai Chandrakant Purushottam 09/10/YYYY Info Map
12 Naravan - Gimhavane Shashank Suresh 14/05/YYYY Info Map
12 Naravan - Gimhavane Ashish Suresh 29/06/YYYY Info Map
13 Mahadaji Khanderao Nitin Narahar 07/06/YYYY Info Map
10 Pangarkar - Guhagar Apurva Jayant 04/12/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Elder Branch Shubhangi Ramesh 27/08/YYYY Info Map
12 Bagaburondi - Pune Itage Chhaya Prabhakar 23/04/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Karnatak Ambarish Divakar 23/06/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Karnatak Tushar Ramchandra 27/09/YYYY Info Map
11 Palashet Sidras Yatin Anant 04/08/YYYY Info Map
13 Bagaburondi - Varasai Pushkar Kishor 10/10/YYYY Info Map
12 Bagaburondi - Varasai Hemant Raghunath 13/10/YYYY Info Map
11 Palagad Harshad Avinash 30/04/YYYY Info Map
11 Palagad - Palagad - 4 Alok Shashank 02/03/YYYY Info Map
12 Bagaburondi - Pune Itage Pradeep Prabhakar 20/07/YYYY Info Map
10 Naravan - Mokadam Ashwini Anand 11/03/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Apoorva Mohan 02/03/YYYY Info Map
12 Palagad - Palagad - 2 Rutu Siddharth 24/05/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Chavadartale Mahad Saurabh Shrikant 14/05/YYYY Info Map
8 Palashet Masur Shripad Shashidhar 13/06/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Nilesh Vinayak 11/01/YYYY Info Map
10 Pangarkar - Guhagar Bhagyada Saurabh 20/10/YYYY Info Map
8 Palashet Masur Tushar Ramesh 13/01/YYYY Info Map
11 Palagad - Palagad - 2 Harshawardhan Aravind 17/08/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Shubhashree Bhushan 16/11/YYYY Info Map
13 Hedavi - Hedavi - 5 Anisha Jayawant 15/10/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Sunit Suresh 17/08/YYYY Info Map
10 Pangarkar - Guhagar Minal Ramchandra 15/12/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Borawadi Kalyani Ajit 28/09/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Rohit Sanjeev 05/05/YYYY Info Map
16 Malan - Elder Branch - 1 Ashwini Mohan 11/10/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Sagar Pradeep 25/09/YYYY Info Map
11 Palagad Sameer Shirish 02/01/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Aditya Shirish 09/01/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Prajakta Shirish 29/08/YYYY Info Map
15 Bamanoli - Anagaon Sharvari Samir 14/05/YYYY Info Map
14 Bamanoli - Anagaon Manjusha Shashikant 22/10/YYYY Info Map
10 Bamanoli - Shivane Shripad Sitaram 20/11/1927 Info Map
12 Naravan - Gimhavane Parag Suresh 04/10/YYYY Info Map
13 Naravan - Gimhavane Tejas Parag 24/01/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 2 Rajiv Kishor 17/06/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 2 Nikhil Rajiv 23/06/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 2 Aditya Rajiv 18/02/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 2 Kirti Rajiv 24/11/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 2 Ratna Kishor 08/08/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 2 Sanjay Prabhakar Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Manali Makarand 06/04/YYYY Info Map
11 Bamanoli - Shivane Vikas Vinayak 10/05/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Amit Vikas 08/03/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Borawadi Chetan Chandrakant 21/12/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Karnatak Prashant Prabhakar 28/09/YYYY Info Map
13 Bagaburondi - Varasai Ameya Shrikrishna 16/05/YYYY Info Map