OAK KULMANDAL

आम्ही ओक - आपले स्वागत करतो.

वासिष्ठेन्द्र प्रमदा भरद्वश्वेती                   
त्रिप्रवरांद्विता: वसिष्ठ-गोत्रोत्पन्न:        
यजुर्वेदस्य तैत्तिरीय-शाखांतर्गत   
हिरण्यकेशी शाखाध्यायीन:


Unmarried Girls
Generation #BranchNameFather/Husband NameDate of Birth 
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Samruddhi Girish Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Yashika Girish 13/05/YYYY Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Manoravi Makarand Info Map
9 Pangarkar - Mahad Ambi Vasudev Info Map
10 Pangarkar - Mahad Draupadi Vishnu Info Map
10 Pangarkar - Mahad Kumud Shankar Info Map
10 Pangarkar - Jambhulpada Kusum Gajanan Info Map
10 Pangarkar - Jambhulpada Leela Gajanan Info Map
10 Palashet Nagaon Apte Hemlata Shankar Info Map
17 Velamb - Elder Branch Malati Kashinath Info Map
15 Velamb - Younger Branch Godavari Shivaram Info Map
15 Velamb - Younger Branch Kushi Shivaram Info Map
16 Velamb - Younger Branch Krishna Ganesh Info Map
16 Malan - Elder Branch - 1 Suman Dattatray Info Map
15 Malan - Elder Branch - 1 Kusum Janardan Info Map
14 Malan - Middle Branch - 2 Taramati Vishwanath Info Map
15 Malan - Middle Branch - 2 Kamal Hari Info Map
10 Pangarkar - Guhagar Meghana Yashawant 01/05/YYYY Info Map
10 Pangarkar - Guhagar Amruta Jayant Info Map
10 Shivane Gauri Ganesh Info Map
10 Bamanoli - Shivane Suman Shankar Info Map
17 Kolathare - Badlapur Elder Branch Champu Dattatray 03/01/1923 Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Pranjali Sudhir Info Map
15 Kolathare - Badlapur Younger Branch Varanasi Prabhakar Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Snehal Sudhir Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Sheetal Sudhir 03/01/YYYY Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Rucha Satish Info Map
18 Kolathare - Badlapur Younger Branch Shamika Sudharma Info Map
19 Kolathare - Anagaon Jyoti Shripad Info Map
15 Kolathare - Onkareshwar Pune Ambu Narayan Info Map
9 Bagaburondi - Kurundawad Mathura Ramchandra Info Map
10 Bagaburondi - Kurundawad Dwaraka Govind Info Map
10 Bagaburondi - Kurundawad Padmavali Shankar 30/01/1915 Info Map
13 Bagaburondi - Phadanis Padma Gangadhar 07/12/YYYY Info Map
13 Bagaburondi - Phadanis Swati Gangadhar Info Map
11 Bagaburondi - Varasai Indu Bhaskar Info Map
11 Bagaburondi - Varasai Leeli Bhaskar Info Map
10 Bagaburondi - Varasai Unknown Vishnu Info Map
12 Bagaburondi - Pune Itage Malati Purushottam Info Map
6 Bagaburondi - Kelave Mahim Leela Vasudev Info Map
9 Hedavi - Hedavi - 1 Dwaraka Ramchandra Info Map
9 Hedavi - Hedavi - 1 Godavari Dattatray Info Map
9 Hedavi - Hedavi - 3 Sumati Purushottam Info Map
11 Pangarkar - Kakartale Mahad Monica Gajanan 29/10/YYYY Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Sakshi Shrikant Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Akshata Shrikant Info Map
8 Hedavi - Hedavi - 4 Tulasa Ganesh Info Map
8 Naravan - Mokadam Krishna Dattatray Info Map
11 Naravan - Gimhavane Krishna Raghunath Info Map
11 Naravan - Gimhavane Durga Mahadev Info Map
15 Malan - Younger Branch - 1 Purnima Devdatta 31/12/YYYY Info Map
13 Bagaburondi - Varasai Prajakta Hemant Info Map
14 Mahadaji Khanderao Tanmayi Nitin 16/05/YYYY Info Map
14 Mahadaji Khanderao Niharika Nitin Info Map
10 Naravan - Mokadam Aparna Anand 11/08/YYYY Info Map
10 Naravan - Mokadam Ashwini Anand 11/03/YYYY Info Map
11 Palashet Sidras Anagha Madhav Info Map
11 Bagaburondi - Kurundawad Gouri Chandrashekhar Info Map
13 Bagaburondi - Pune Itage Mrunmayee Pradeep 01/04/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Amita Mohan 09/11/YYYY Info Map
17 Malan - Elder Branch - 1 Apoorva Mohan 02/03/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Shraddha Dattatray 14/01/YYYY Info Map
11 Hedavi - Hedavi - 5 Shruti Dattatray 13/11/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Chavadartale Mahad Tanvi Girish 05/09/YYYY Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Supriya Prashant 14/02/YYYY Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Priyanka Pradeep 16/06/YYYY Info Map
10 Bamanoli - Pune Kalevavar Vasant Keshav Info Map
13 Hedavi - Hedavi - 5 Anisha Jayawant 15/10/YYYY Info Map
13 Pangarkar - Borawadi Kalyani Ajit 28/09/YYYY Info Map
13 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Durga Girish Info Map
12 Pangarkar - Kakartale Mahad Aaditya Mandar Info Map
12 Bamanoli - Shivane Mrunal Rahul Info Map
13 Pangarkar - Chavadartale Mahad Akshara Girish 22/06/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Pune Shanivar Peth Prajakta Shirish 29/08/YYYY Info Map
12 Bamanoli - Shivane Vrushali Madhav 26/08/YYYY Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 2 Ashlesha Abhay Info Map
12 Hedavi - Hedavi - 2 Meher Kedar Info Map
12 Kotaluk - Mohopada Manali Makarand 06/04/YYYY Info Map
18 Malan - Elder Branch - 1 Ananya Sagar 25/10/YYYY Info Map
18 Malan - Elder Branch - 1 Anoushka Sagar 27/02/YYYY Info Map
19 Kolathare - Badlapur Younger Branch Yashashree Mayur Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Sanah Girish Info Map
19 Kolathare - Badlapur Elder Branch Sanah Girish Info Map
13 Boragaon - Mumbai Sai Rajesh 09/11/YYYY Info Map
15 Mahadaji Khanderao Leela Sameer 10/10/YYYY Info Map
14 Mahadaji Khanderao Ketki Shriram Info Map
14 Mahadaji Khanderao Gauri Milind Info Map