OAK KULMANDAL

आम्ही ओक - आपले स्वागत करतो.

वासिष्ठेन्द्र प्रमदा भरद्वश्वेती                   
त्रिप्रवरांद्विता: वसिष्ठ-गोत्रोत्पन्न:        
यजुर्वेदस्य तैत्तिरीय-शाखांतर्गत   
हिरण्यकेशी शाखाध्यायीन:

वाढदिवस
  • विनायक पुरुषोत्तम ओक (पालशेतनागांव आपटे)-19 Apr
  • महेश गजानन ओक (बोरगाव - मुंबई)-19 Apr
  • माधवी सचिन ओक (बामणोली - अनगाव)-19 Apr
  • श्रीकांत दत्तात्रय ओक (हेदवी - हेदवी - ५)-19 Apr
  • गंगू रामचंद्र ओक (पांगारकर - गुहागर)-19 Apr
  • छाया वसंत ओक (पांगारकर - काकरतळे महाड)-19 Apr
  • विजया शिवराम ओक (मळण - थोरली शाखा - १)-20 Apr
  • सरस्वती महादेव ओक (हेदवी - हेदवी - ५)-20 Apr
  • शोभा भास्कर ओक (पांगारकर - बोरवाडी)-20 Apr
  • सुनंदा मोरेश्वर ओक (कोळथरे - ओंकारेश्वर पुणे)-21 Apr
  • माधुरी मधुसुदन ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-21 Apr
  • मीना सुहास ओक (बामणोली - शिवणे)-21 Apr
  • सिंधु वामन ओक (पालशेत सिद्रस)-21 Apr
  • सीताराम दामोदर ओक (हेदवी - हेदवी - २)-22 Apr
  • दिनेश अनंत ओक (पालगड - पालगड - ४)-22 Apr
  • श्रीनिवास वामन ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-23 Apr
  • छाया प्रभाकर ओक (बागबुरोंडी - पुणे इटगे)-23 Apr
  • सुचेता पुरुषोत्तम ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-23 Apr
  • आशा सिताराम ओक (पांगारकर - काकरतळे महाड)-24 Apr
  • मोहिनी मनोहर ओक (बागबुरोंडी - पुणे इटगे)-24 Apr
  • दत्तात्रय कृष्णाजी ओक (कोळथरे - ओंकारेश्वर पुणे)-24 Apr
  • तारा गंगाधर ओक (बागबुरोंडी - फडणीस)-25 Apr
  • चित्रा मनोहर ओक (बागबुरोंडी - पुणे इटगे)-25 Apr
  • निळकंठ दत्तात्रय ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-25 Apr
  • स्मिता श्रीकांत ओक (वेळंब - धाकटी शाखा)-26 Apr
  • सुप्रिया हेमचंद्र ओक (पांगारकर - चवदारतळे महाड)-26 Apr
  • विजयकुमार चिंतामणी ओक (कोळथरे - अनगाव)-26 Apr
  • आशा गोपाळ ओक (नरवण - दिक्षित वाराणसी)-26 Apr
  • कौस्तुभ दामोदर ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-26 Apr
  • अरूण अनंत ओक (मळण - मधली शाखा - २)-27 Apr
  • प्रमोद अनंत ओक (शिवणे)-27 Apr
  • भास्कर कृष्णराव ओक (नरवण - गिम्हवणे)-27 Apr
  • वासंती श्रीकृष्ण ओक (मळण - धाकटी शाखा - १)-27 Apr
  • आशा यशवंत ओक (बागबुरोंडी - केळवे माहीम)-28 Apr
  • विकास प्रभाकर ओक (मळण - थोरली शाखा - १)-28 Apr
  • उज्वला वसंत ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-29 Apr
  • शुभांगी विष्णु ओक (हेदवी - हेदवी - ५)-29 Apr
  • हर्षद अविनाश ओक (पालगड)-30 Apr
  • हेमचंद्र मधुसुदन ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-30 Apr
  • वैभव माधव ओक (बामणोली - शिवणे)-30 Apr
  • गौरव माधव ओक (बामणोली - शिवणे)-30 Apr
  • विजय विनायक ओक (कोळथरे - बदलापूर थोरली शाखा)-30 Apr
  • स्नेहलता नारायण ओक (नरवण - गिम्हवणे)-30 Apr
  • मेघना यशवंत ओक (पांगारकर - गुहागर)-1 May
  • गोपाळ भालचंद्र ओक (बामणोली - शिवणे)-1 May
  • अरुण माधव ओक (हेदवी - हेदवी - ५)-1 May
  • सुनेत्रा शंकर ओक (नरवण - मोकदम)-1 May
  • उषा दत्तात्रय ओक (नरवण - मोकदम)-1 May
  • वामन प्रभाकर ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-1 May
  • अनघा मधुसुदन ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-1 May
  • नलिनी काशिनाथ ओक (पालगड - पालगड - २)-2 May
  • सीमा सुरेंद्र ओक (बागबुरोंडी - कुरुंदवाड)-2 May
  • नलिनी काशिनाथ ओक (पालगड - पालगड - २)-2 May
  • यशोधर मधुसुदन ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-2 May
  • विनय मधुकर ओक (हेदवी - हेदवी - ५)-3 May
  • निनाद रमेश ओक (महादाजी खंडेराव)-3 May
  • श्रीकांत गोविंद ओक (हेदवी - हेदवी - १)-3 May
  • माधव मनोहर ओक (बामणोली - पुणे काळेवावर)-3 May
  • पद्माकर रामचंद्र ओक (बागबुरोंडी - कुरुंदवाड)-3 May
  • कमल गोविंद ओक (शिवणे)-4 May
  • शरद नारायण ओक (कोळथरे - अनगाव)-4 May
  • चिंतामणी महादेव ओक (नरवण - गिम्हवणे)-4 May
  • अरुण पांडुरंग ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-4 May
  • पद्मजा अविनाश ओक (कोळथरे - अनगाव)-5 May
  • रोहीत संजीव ओक (बामणोली - पुणे शनिवारपेठ)-5 May
  • उषा गजानन ओक (वेळंब - धाकटी शाखा)-5 May
  • राजीव रामचंद्र ओक (नरवण - अवळस जबलपूर)-5 May
  • मोहिनी श्रीकृष्ण ओक (पांगारकर - कर्नाटक)-6 May
  • दिप्ती अच्युत ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-6 May
  • चिंतामणी पद्माकर ओक (कोळथरे - बदलापूर थोरली शाखा)-6 May
  • गणेश वासुदेव ओक (नरवण - गिम्हवणे)-7 May
  • सुनीता सुरेश ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-7 May
  • श्रुती गिरीश ओक (कोळथरे - बदलापूर थोरली शाखा)-7 May
  • अगस्त्य रोहीत ओक (बामणोली - पुणे शनिवारपेठ)-7 May
  • गीता रामचंद्र ओक (पालशेत सिद्रस)-7 May
  • अविनाश अनंत ओक (कोळथरे - अनगाव)-7 May
  • सुनीता सुरेश ओक (पालगड - पालगड - २)-8 May
  • मंजूषा अविनाश ओक (पालगड)-8 May
  • मुक्ता अमोद ओक (पालगड)-8 May
  • मेघा विजय ओक (कोळथरे - ओंकारेश्वर पुणे)-8 May
  • सविता श्रीकृष्ण ओक (बामणोली - शिवणे)-8 May
  • वासुदेव सदाशिव ओक (शिवणे - वरंध)-9 May
  • सुधा पुरुषोत्तम ओक (हेदवी - हेदवी - १)-10 May
  • सिंधू पुरुषोत्तम ओक (हेदवी - हेदवी - १)-10 May
  • समीर ओक (महादाजी खंडेराव)-10 May
  • जयंत नारायण ओक (नरवण - गिम्हवणे)-10 May
  • निरंजन गोविंद ओक (नरवण - गिम्हवणे)-10 May
  • विकास विनायक ओक (बामणोली - शिवणे)-10 May
  • गंगू महादेव ओक (नरवण - गिम्हवणे)-11 May
  • मालती यशवंत ओक (बोरगाव - मुंबई)-11 May
  • विद्या भार्गव ओक (पालशेत सिद्रस)-11 May
  • सुहास काशिनाथ ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-13 May
  • यशिका गिरीश ओक (कोळथरे - बदलापूर थोरली शाखा)-13 May
  • हेमंत यशवंत ओक (बोरगाव - मुंबई)-13 May
  • शिरीष अनंत ओक (पालगड - पालगड - ४)-13 May
  • सौरभ श्रीकांत ओक (पांगारकर - चवदारतळे महाड)-14 May
  • शशांक सुरेश ओक (नरवण - गिम्हवणे)-14 May
  • शर्वरी समीर ओक (बामणोली - अनगाव)-14 May
  • आल्हाद शिवराम ओक (मळण - थोरली शाखा - १)-15 May
  • हेमलता अनिल ओक (कोळथरे - ओंकारेश्वर पुणे)-15 May
  • महेश श्रीकृष्ण ओक (बामणोली - शिवणे)-15 May
  • मयुरेश यशवंत ओक (पांगारकर - गुहागर)-15 May
  • सरस्वती गणेश ओक (मळण - मधली शाखा - १)-15 May
  • श्रीराम भिकाजी ओक (कोळथरे - अनगाव)-15 May
  • परशुराम श्रीधर ओक (मळण - धाकटी शाखा - १)-15 May
  • अमेय श्रीकृष्ण ओक (बागबुरोंडी - वरसई)-16 May
  • अपर्णा श्रीकृष्ण ओक (बोरगाव - मुंबई)-16 May
  • शैलजा दत्तात्रय ओक (कोळथरे - अनगाव)-16 May
  • लक्ष्मण शंकर ओक (पालगड - पालगड - २)-16 May
  • तन्मयी नितीन ओक (महादाजी खंडेराव)-16 May
  • सतीश गजानन ओक (नरवण - अवळस जबलपूर)-16 May
  • गोविंद सदाशिव ओक (बागबुरोंडी - कुरुंदवाड)-17 May
  • अभिजित् विद्यासागर ओक (कोळथरे - बदलापूर थोरली शाखा)-17 May
  • अस्मिता मनोहर ओक (पांगारकर - महाड)-17 May
  • विदुला शंकर ओक (पालशेतनागांव आपटे)-18 May
  • अपर्णा पुर्वल ओक (पालगड - पालगड - २)-18 May
  • मुकुंद त्र्यंबक ओक (कोळथरे - बदलापूर धाकटी शाखा)-18 May
  • कविता कौस्तुभ ओक (पांगारकर - बोरवाडी)-18 May